Sae Mai Haɗin Saurin Don Layin Mai da Layin Urea 11.8
Ƙayyadaddun bayanai
Abu: Mai Haɗin Mai Saurin Man Fetur 11.80 (12) - ID10 - 90° SAE
Mai jarida: Tsarin mai
Girman: Ø11.80mm-90°
Hose mai dacewa: PA 10.0x12.0mm
Abu: PA66 ko PA12+30% GF
Abu: Mai Haɗin Mai Saurin Man Fetur 11.80 (12) - ID12 - 90° SAE
Mai jarida: Tsarin mai
Girman: Ø11.80mm-90°
Hose mai dacewa: PA 12.0x14.0mm
Abu: PA66 ko PA12+30% GF
Abu: Mai Haɗin Mai Saurin Man Fetur 11.80 (12) - ID12 - 0° SAE
Mai jarida: Tsarin mai
Girman: Ø11.80mm-0°
Hose mai dacewa: PA 12.0x14.0mm
Abu: PA66 ko PA12+30% GF
Abu: Mai Haɗin Mai Saurin Man Fetur 11.80 (12) - ID10 - 0° SAE
Mai jarida: Tsarin mai
Girman: Ø11.80mm-0°
Hose mai dacewa: PA 10.0x12.0mm
Abu: PA66 ko PA12+30% GF
Abu: Mai Haɗin Mai Saurin Man Fetur 11.80(12) - ID10 - 90° SAE
Mai jarida: Tsarin mai
Girman: Ø11.80mm-90°
Hose mai dacewa: PA 10.0x12.0mm
Abu: PA66 ko PA12+30% GF
Abu: Urea SCR System Mai Haɗin Saurin 11.80 (12) - ID10 - 90° SAE
Mai jarida: Tsarin Urea SCR
Girman: Ø11.80mm-90°
Hose mai dacewa: PA 10.0x12.0mm
Abu: PA66 ko PA12+30% GF
Shinyfly mai saurin haɗawa ya ƙunshi jiki, a cikin O-ring, zoben sarari, zoben O-zobe, amintaccen zobe da maɓuɓɓugan kullewa.Lokacin shigar da wani adaftar bututu (yankin ƙarshen namiji) a cikin mahaɗin, tun da makullin bazara yana da ƙayyadaddun elasticity, ana iya haɗa haɗin haɗin biyu tare da maɗaurin ɗamara, sannan ja baya don tabbatar da shigarwa a wurin.Ta wannan hanyar, mai haɗawa mai sauri zai yi aiki.Yayin gyare-gyare da ƙwanƙwasa, fara turawa a cikin guntun ƙarshen namiji, sannan danna maɓallin kulle ƙarshen bazara har zuwa fadada daga tsakiya, ana iya cire haɗin haɗin cikin sauƙi.Lubricated da SAE 30 mai nauyi kafin sake haɗawa.
Amfanin Shinyfly Quick Connector
1. Sauƙi
• Aiki guda ɗaya
Aiki ɗaya kawai don haɗawa da tsaro.
• Haɗin kai ta atomatik
Makul ɗin yana kulle ta atomatik lokacin da ƙarshen ya zauna daidai.
• Sauƙi don haɗawa da tarwatsawa
Tare da hannu ɗaya a cikin matsatsin sarari.
2. SANARWA
• Matsayin makullin yana ba da tabbataccen tabbataccen yanayin da aka haɗa akan layin taro.
3. TSARO
• Babu haɗin kai har sai an zaunar da ƙarshen ƙarshen.
• Babu yanke haɗin kai sai dai in aikin son rai.