Filastik Mai Haɗin Saurin Y Shape Hose Connectors

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

p1

Hose Connector Y Nau'in 3-hanyoyi ID6

Nau'in Samfura Daidai Y Nau'in 3-hanyoyi ID6

Kayan Filastik PA12GF30

Bayanan Bayani na PA ID6-ID6-ID6

Wurin aiki 5 zuwa mashaya 7, -30 ℃ zuwa 120 ℃

p2

Hose Connector Y Nau'in 3-hanyoyi ID8-8.3-8

Nau'in samfur Rage Y Nau'in 3-hanyoyi

Kayan Filastik PA12GF30

Bayanin PA ID8-Rubber8.3-ID8

Wurin aiki 5 zuwa mashaya 7, -30 ℃ zuwa 120 ℃

p3

Hose Connector Y Nau'in 3-hanyoyi ID10-ID8-ID8

Nau'in samfur Rage Y Nau'in 3-hanyoyi

Kayan Filastik PA12GF30

Bayanan Bayani na PA ID10-ID8-ID8

Wurin aiki 5 zuwa mashaya 7, -30 ℃ zuwa 120 ℃

p4

Hose Connector Y Nau'in 3-hanyoyi ID16-ID8-ID14

Nau'in samfur Rage Y Nau'in 3-hanyoyi

Kayan Filastik PA12GF30

Bayanan Bayani na PA ID16-ID8-ID14

Wurin aiki 5 zuwa mashaya 7, -30 ℃ zuwa 120 ℃

ShinyFly yana da kewayon kewayon masu haɗin sauri tare da aikace-aikace daban-daban.
Aikace-aikace: Man fetur na mota, tururi, tsarin ruwa, tsarin birki (ƙananan matsa lamba), tsarin sarrafa wutar lantarki, tsarin kwandishan, tsarin sanyaya, tsarin shan iska, sarrafa iska, tsarin taimako da kayan aiki, da dai sauransu.
ShinyFly ba wai kawai yana ba da haɗin kai ga abokan ciniki ba, yana ba da mafi kyawun sabis.
Matsakaicin Kasuwanci: ƙira, samarwa da siyar da mai haɗawa da sauri na kera motoci da samfuran fitarwa na ruwa, da fasahar haɗin injiniya da mafita na aikace-aikacen abokan ciniki.

An tsara masu haɗin sauri na Shinyfly kuma an samar da su daidai daidai da ka'idodin SAE J2044-2009 (Takaddun Haɗin Haɗin Haɗin Saurin don Ruwan Man Fetur da Tsarin Vapor/Emission), kuma sun dace da yawancin tsarin isar da watsa labarai.Ko yana sanyaya ruwa, mai, iskar gas ko tsarin mai, koyaushe zamu iya samar muku da ingantacciyar hanyar haɗin gwiwa tare da mafi kyawun bayani.

Amfanin Mai Haɗin Saurin Shinyfly

1. Masu haɗin sauri na ShinyFly suna sa aikinku ya zama mai sauƙi.
• Aiki guda ɗaya
Aiki ɗaya kawai don haɗawa da tsaro.
• Haɗin kai ta atomatik
Makul ɗin yana kulle ta atomatik lokacin da ƙarshen ya zauna daidai.
• Sauƙi don haɗawa da tarwatsawa
Tare da hannu ɗaya a cikin matsatsin sarari.

2. Masu haɗin sauri na ShinyFly suna da wayo.
• Matsayin makullin yana ba da tabbataccen tabbataccen yanayin da aka haɗa akan layin taro.

3. Masu haɗin sauri na ShinyFly suna da lafiya.
• Babu haɗin kai har sai an zaunar da ƙarshen ƙarshen.
• Babu yanke haɗin kai sai dai in aikin son rai.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka