Kariyar Cconnector Filastik Madaidaici Da gwiwar hannu

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

p1

Rufin Kariya 6.3-0-8.2

Nau'in samfur 6.3-0°-8.2

Kayan Filastik PA66

Gabatarwa Madaidaiciya 0°

p2

Rufin Kariya 6.3-90-10.5

Nau'in Samfur 6.3-90°-10.5

Kayan Filastik PA66

Hannun Hannun Hannu 90°

p3

Rufin Kariya 6.3-90-8.2

Nau'in samfur 6.3-90°-8.2

Kayan Filastik PA66

Hannun Hannun Hannu 90°

p4

Murfin Kariyar Waya

Kayan Filastik PA66

Gabatarwa Madaidaiciya 0°

Aikace-aikace Kare wayoyi

p5

Rufin Kariya 9.49-0-10.5

Nau'in samfur 9.49-0°-10.5

Kayan Filastik PA66

Gabatarwa Madaidaiciya 0°

p6

Rufin Kariya 7.89-0-10.5

Nau'in Samfur 9.49-90°-10.5

Kayan Filastik PA66

Hannun Hannun Hannu 90°

p7

Rufin Kariya 7.89-90-10.5

Nau'in Samfur 7.89-90°-10.5

Kayan Filastik PA66

Hannun Hannun Hannu 90°

p8

Rufin Kariya 6.3-0-10.5

Nau'in Samfur 6.3-0°-10.5

Kayan Filastik PA66

Gabatarwa Madaidaiciya 0°

Akwai injunan gyare-gyaren allura guda 11 masu karfin pcs 9,000 kowace rana a kowace saiti.Kuma fitar da shekara-shekara shine kwamfutoci miliyan 19.
ShinyFly ba wai kawai yana ba da haɗin kai ga abokan ciniki ba, yana ba da mafi kyawun sabis.Ƙimar kasuwancin mu: ƙira, samarwa da tallace-tallace na haɗin sauri na mota da samfuran fitarwa na ruwa, da fasahar haɗin injiniya da mafita na aikace-aikacen abokan ciniki.
Muna aiwatar da daidaitattun gudanarwar masana'antu, muna aiki daidai da tsarin ingancin IATF 16969:2016.Ana bincika duk samfuran kuma an gwada su ta hanyar cibiyar kula da ingancin mu a kowane mataki na tsarin samarwa don tabbatar da ingancin.Ana fitar da samfuranmu zuwa Turai, Amurka, Ostiraliya, Asiya, Gabas ta Tsakiya, da sauransu kuma mun sami yabo da yawa daga abokan cinikin gida da na waje.

Amfanin Masu Haɗin Saurin Shinyfly

1. Masu haɗin sauri na ShinyFly suna sa aikinku ya zama mai sauƙi.
• Aiki guda ɗaya
Aiki ɗaya kawai don haɗawa da tsaro.
• Haɗin kai ta atomatik
Makul ɗin yana kulle ta atomatik lokacin da ƙarshen ya zauna daidai.
• Sauƙi don haɗawa da tarwatsawa
Tare da hannu ɗaya a cikin matsatsin sarari.

2. Masu haɗin sauri na ShinyFly suna da wayo.
• Matsayin makullin yana ba da tabbataccen tabbataccen yanayin da aka haɗa akan layin taro.

3. Masu haɗin sauri na ShinyFly suna da lafiya.
• Babu haɗin kai har sai an zaunar da ƙarshen ƙarshen.
• Babu yanke haɗin kai sai dai in aikin son rai.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka