Kwanan nan, don gane irin gudummawar da fitattun ma'aikata ke bayarwa.Linhai Shinyfly Auto Parts Co., Ltd. musamman ƙaddamar da wani ma'auni mai ban sha'awa na musamman mai ban sha'awa -- don ƙwararrun ma'aikata don siyan tikitin wasan karshe na gasar wasan ƙwallon ƙwallon ƙafa ta China tara.
Billiard ya kasance ɗaya daga cikin shahararrun wasanni na ma'aikatan mu. Kyautar da kamfanin ya zaba a hankali ba kawai ya gamsar da ma'aikata na son billiards ba, har ma yana ba su damar da ba kasafai ake samun damar halartar gasar matakin masters ba.
A wurin wasan karshe, yanayin gasa mai tsananin gaske, ’yan wasa suna da kwarewa sosai, duk sun bar ma'aikatan da suka yi kyau su yi maye. Kowane harbi daidai, kowane shimfidar wayo, sanya su kallo, yabo.
Wannan ƙwarewar da ba za a iya mantawa da ita ba ta sa ma'aikata masu kyau su ji daɗin kulawa da sanin kamfanin. Dukkansu sun bayyana cewa irin sha’awar da suka ji a wurin taron zai kara musu kwarin gwiwa a nan gaba, su kara himma da mai da hankali, da kuma kara ba da karfi ga ci gaban kamfanin.
Hanyar lada ta musamman na kamfani ba wai tana haɓaka ma'anar kasancewa da amincin ma'aikata ba, har ma yana ƙara haifar da yanayi mai kyau da kuzarin al'adun kamfanoni. Na yi imanin cewa a nan gaba, za a sami ƙarin ma'aikata da za su ɗauki ƙwararrun a matsayin misali, neman ƙwazo a cikin aikin, tare da haɓaka ci gaba da ci gaban kamfani.

Lokacin aikawa: Yuli-16-2024